Awọn iroyin ile-iṣẹ
-
Shandong Gaoji - nigbagbogbo gbẹkẹle
Láìpẹ́ yìí, ní àwọn agbègbè etíkun China, wọ́n ń jìyà ìbínú ìjì líle. Èyí tún jẹ́ ìdánwò fún àwọn oníbàárà wa ní àwọn agbègbè etíkun. Àwọn ohun èlò ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ akérò tí wọ́n rà tún nílò láti kojú ìjì yìí. Nítorí àwọn ànímọ́ ti ...Ka siwaju -
Àwọn ohun èlò Shandong Gaoji tún bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ padà, pẹ̀lú iye àwọn ọjà tí wọ́n ń kó lọ sí Mexico àti Russia.
Láìpẹ́ yìí, agbègbè ilé iṣẹ́ Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd. ti ń kún fún ìgbòkègbodò. Ọ̀pọ̀ àwọn ohun èlò ẹ̀rọ tí a ṣe dáradára ti fẹ́rẹ̀ kọjá òkun kí a sì fi ránṣẹ́ sí Mexico àti Russia. Ìfiránṣẹ́ àṣẹ yìí kò wulẹ̀ fi Shandong Gaoji̵ hàn nìkan...Ka siwaju -
Wọ́n lo ọ̀nà ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ akérò ti ilé-iṣẹ́ Shandong Gaoji ní Shandong Guoshun Construction Group, wọ́n sì gba ìyìn.
Láìpẹ́ yìí, wọ́n ṣe àgbékalẹ̀ ọ̀nà ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ akérò tí Shandong Gaoji ṣe àtúnṣe rẹ̀ fún Shandong Guoshun Construction Group ní àṣeyọrí, wọ́n sì lò ó. Àwọn oníbàárà ti gba ìyìn gíga fún iṣẹ́ rẹ̀ tó tayọ. Ẹ̀rọ ìfúnni àti ẹ̀rọ ìgé irun CNC àti àwọn ẹ̀rọ mìíràn...Ka siwaju -
Ibùdó yìí, Àríwá-Ìwọ̀-Oòrùn!
Ní àríwá ìwọ̀ oòrùn orílẹ̀-èdè China, ìròyìn ayọ̀ ń bọ̀ kíákíá. A ti fi àwọn ẹ̀rọ ìṣàkóso nọ́mbà méjì sí i. Àwọn ẹ̀rọ CNC tí a fi ránṣẹ́ ní àkókò yìí ní oríṣiríṣi àwọn ọjà CNC ìràwọ̀ láti Shandong Gaoshi, bíi CNC Busbar Punching àti Shearing Machine, CNC busbar servo b...Ka siwaju -
Bọ́ọ̀sì: “Iṣẹ́ ọ̀nà” fún ìfiranṣẹ́ agbára àti “olùgbé ayé” fún iṣẹ́ ilé iṣẹ́
Nínú àwọn ẹ̀ka ètò agbára àti iṣẹ́ ilé iṣẹ́, “ọkọ̀ akérò” náà dà bí akọni tí a kò rí, tí ó ń gbé agbára ńlá àti iṣẹ́ pàtó láìsí ariwo. Láti àwọn ibùdó ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ gíga sí àwọn ẹ̀rọ itanna onípele-gíga àti onípele, láti àárín gbùngbùn ẹ̀rọ agbára ìlú sí àárín gbùngbùn...Ka siwaju -
Àwọn oníbàárà ará Sípéènì ṣèbẹ̀wò sí Shandong Gaoji, wọ́n sì ṣe àyẹ̀wò jíjinlẹ̀ lórí àwọn ohun èlò ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ akérò
Láìpẹ́ yìí, Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd. gba àwọn àlejò láti Spain káàbọ̀. Wọ́n rìnrìn àjò gígùn láti ṣe àyẹ̀wò gbogbogbòò lórí àwọn ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ akérò ti Shandong Gaoji àti láti wá àǹfààní fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ jíjinlẹ̀. Lẹ́yìn tí àwọn oníbàárà ará Spain dé...Ka siwaju -
Àwọn ọjà ìṣàkóṣo nọ́mbà ni wọ́n ń tún kó jáde sí Rọ́síà, àwọn oníbàárà ilẹ̀ Yúróòpù sì fẹ́ràn rẹ̀ gidigidi.
Láìpẹ́ yìí, Shandong Gaoshi Industrial Machinery Co., Ltd. ti kéde ìròyìn ayọ̀ mìíràn: wọ́n ti fi àwọn ọjà CNC tí a ṣe dáadáa ránṣẹ́ sí Russia. Èyí kì í ṣe ìdàgbàsókè déédéé ti iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ẹ̀rí alágbára sí àjọ wọn...Ka siwaju -
Àkíyèsí Ìsinmi fún Àjọyọ̀ Ọkọ̀ Ojú Omi Dragoni
Ẹyin òṣìṣẹ́, àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ àti àwọn oníbàárà tí a mọyì: Ayẹyẹ Ọkọ̀ Ojú Omi Dragoni, tí a tún mọ̀ sí Ayẹyẹ Duanwu, Ayẹyẹ Ọkọ̀ Ojú Omi Dragoni, Ayẹyẹ Karùn-ún Méjì, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, jẹ́ ọ̀kan lára àwọn àjọ̀dún ìbílẹ̀ àtijọ́ ti orílẹ̀-èdè China. Ó bẹ̀rẹ̀ láti inú ìjọsìn àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ọ̀run àdánidá...Ka siwaju -
Ooru gbigbona, igbiyanju gbigbona: Ayẹwo sinu Idanileko ti o nšišẹ ti Shandong Gaoji
Láàárín ooru ooru tó ń gbóná janjan, àwọn ibi iṣẹ́ ti Shandong High Machinery dúró gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí ìfọkànsìn àti iṣẹ́ àṣekára tí kò ní àyípadà. Bí ooru ṣe ń pọ̀ sí i, ìtara inú ilé iṣẹ́ náà ń pọ̀ sí i, èyí sì ń ṣẹ̀dá orin alárinrin ti ilé iṣẹ́ àti ìpinnu. Ẹ bẹ̀rẹ̀ sí í...Ka siwaju -
Ile-iṣẹ Busbar Intelligent Intelligent ni kikun-auto (ile-ikawe oye): Alabaṣepọ ti o dara julọ fun sisẹ busbar
Láìpẹ́ yìí, ọjà ìràwọ̀ Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., LTD. – Fully-auto Intelligent Busbar Warehouse (The smart book), tí a kó lọ sí ọjà Àríwá Amẹ́ríkà, tí a sì yìn ní gbogbogbòò. Fully-auto Intelligent Busbar Warehouse (intelligent book)-GJAUT-BAL Èyí jẹ́ f...Ka siwaju -
Kíkọ́ Àlá pẹ̀lú Iṣẹ́, Ṣíṣe Àṣeyọrí pẹ̀lú Àwọn Ọgbọ́n: Agbára Ṣíṣe Àgbékalẹ̀ Highcock Nígbà Ọjọ́ Iṣẹ́
Nínú oòrùn tó ń tàn yanranyanran ní oṣù karùn-ún, afẹ́fẹ́ tó ń gbilẹ̀ ní ọjọ́ àwọn òṣìṣẹ́ ti gbòde kan. Ní àkókò yìí, ẹgbẹ́ àwọn olùgbéjáde ti Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd., tí ó ní nǹkan bí òṣìṣẹ́ ọgọ́rùn-ún, ń dúró lórí ipò wọn pẹ̀lú ìtara, wọ́n ń ṣe ìgbòkègbodò onítara ti àwọn òṣìṣẹ́...Ka siwaju -
Laini Ṣiṣẹpọ Busbar Aifọwọyi CNC, ibalẹ lẹẹkansi
Láìpẹ́ yìí, Shandong Gaoji ti gba ìròyìn ayọ̀ mìíràn: a ti fi ọ̀nà ìṣelọ́pọ́ aládàáni mìíràn sílẹ̀ fún ṣíṣe iṣẹ́ ní ibi ìdúró ọkọ̀. Pẹ̀lú ìyára ìdàgbàsókè àwùjọ, ìṣètò ẹ̀rọ ayélujára ti bẹ̀rẹ̀ sí í jẹ́ ohun tí a fẹ́ràn nínú iṣẹ́ ìpínkiri agbára. Nítorí náà...Ka siwaju


