Shandong Gaoji: ipin ọja ile ti o ju 70% lọ nibi awọn ọja ni o ni ọgbọn ati ipele irisi diẹ sii

Wáyà tí gbogbo ènìyàn ti rí, wọ́n nípọn àti fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́, tí a ń lò ní ibi iṣẹ́ àti ní ìgbésí ayé. Ṣùgbọ́n kí ni àwọn wáyà tí ó wà nínú àwọn àpótí ìpínkiri fóltéèjì gíga tí ó ń fún wa ní iná mànàmáná? Báwo ni a ṣe ń ṣe wáyà pàtàkì yìí? Ní Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., LTD., a rí ìdáhùn.

 

“Nǹkan yìí ni wọ́n ń pè ní ọ̀pá bọ́ọ̀sì, èyí tí í ṣe ohun èlò ìdarí lórí ẹ̀rọ kábíìnì ìpínkiri agbára, a sì lè lóye rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ‘wáyà’ ti àpótí ìpínkiri agbára gíga.” Mínísítà ti Ẹ̀ka Gáàsì ti Shandong Gao Electromechanical sọ pé, “Àwọn wáyà nínú ìgbésí ayé wa ojoojúmọ́ jẹ́ tinrin, àwọn ìlà títẹ̀ sì rọrùn gan-an. Àti ìlà bọ́ọ̀sì yìí tí o lè rí, gígùn gan-an àti wúwo, gẹ́gẹ́ bí ohun tí a lò gan-an, ó nílò láti gé sí oríṣiríṣi gígùn, àwọn ihò tó yàtọ̀ síra, títẹ̀ àwọn igun tó yàtọ̀ síra, títún àwọn radian àti àwọn ilana ìṣiṣẹ́ mìíràn jáde.”

cac76bfb4f5d92eb4f174c869ec822f

Lórí ilẹ̀ ìṣelọ́pọ́, àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ fi bí a ṣe lè yí ọ̀pá bàbà padà sí ohun èlò agbára. “Níwájú èyí ni ọjà ìka ilé-iṣẹ́ wa – iṣẹ́ ọ̀nà ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ akérò onímọ̀. Lákọ̀ọ́kọ́, a fa ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ akérò lórí olupin náà, lẹ́yìn tí a bá ti fúnni ní ìtọ́ni, a bẹ̀rẹ̀ ìlà ìṣelọ́pọ́, a máa wọ ọkọ̀ akérò láìfọwọ́sí láti inú ìkàwé ọlọ́gbọ́n láti gba ohun èlò àti ohun èlò tí a fi rù, a máa gbé ọ̀pá ọkọ̀ akérò náà sí ẹ̀rọ ìfúnni àti gígé ọkọ̀ akérò CNC, a máa parí síta, a máa gé, a máa sàmì sí i àti àwọn iṣẹ́ míràn, a sì máa fi gbogbo iṣẹ́ tí a ṣe sí ẹ̀rọ ìṣàmì lésà, a sì máa kọ ìwífún tí ó bá yẹ láti mú kí ọjà náà rọrùn. Lẹ́yìn náà, a máa gbé iṣẹ́ náà lọ sí ibi iṣẹ́ akérò aláfọwọ́sí, níbi tí a ti ń ṣe é láti parí iṣẹ́ akérò akérò, èyí tí í ṣe ìlànà láti mú ìṣẹ̀lẹ̀ ìtújáde tip kúrò. Níkẹyìn, a máa gbé ọ̀pá ọkọ̀ akérò náà lọ sí ẹ̀rọ ìtẹ̀sí CNC aláfọwọ́sí, a sì máa parí iṣẹ́ tí a ń ṣe ní ọ̀nà tí kò ní ọkọ̀ akérò. Ìlà ìpéjọpọ̀ tí kò ní ọkọ̀ akérò ń ṣiṣẹ́ dáadáa àti lọ́nà tí ó péye, gbogbo iṣẹ́ náà sì jẹ́ aláfọwọ́sí láìsí ìrànlọ́wọ́ ènìyàn.”

 

Ó dà bí ẹni pé iṣẹ́ náà díjú gan-an, àmọ́ lẹ́yìn tí a bá ti ṣe àtúnṣe boot náà, a lè ṣe àtúnṣe gbogbo nǹkan ní ìṣẹ́jú kan péré. Ìṣiṣẹ́ kíákíá yìí jẹ́ nítorí iṣẹ́ àtúnṣe gbogbo iṣẹ́ náà. “Gbogbo àwọn ọjà ilé-iṣẹ́ yìí ni a ń ṣe àtúnṣe. Lórí àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí, a ní àwọn kọ̀ǹpútà pàtàkì àti sọ́fítíwè ètò tí a ṣe láìdáwọ́dúró. Nínú iṣẹ́ àtúnṣe gidi, a lè kó àwọn àwòrán oníṣẹ́ ọnà wọlé sínú kọ̀ǹpútà, tàbí kí a ṣe àtúnṣe rẹ̀ tààrà lórí ẹ̀rọ náà, ẹ̀rọ náà yóò sì ṣe é gẹ́gẹ́ bí àwọn àwòrán náà ṣe wí, kí ìṣedéédé ọjà náà lè dé 100%.” ni onímọ̀ ẹ̀rọ náà wí.

 

Nínú ìfọ̀rọ̀wánilẹ́nuwò náà, ẹ̀rọ ìfọ́ àti ẹ̀rọ gígé ọkọ̀ akérò CNC fi ìmọ̀lára jíjinlẹ̀ hàn. Ó dà bí ọkọ̀ ogun, ó lẹ́wà gan-an, ó sì ní àyíká tó dára. Nípa èyí, ẹ̀rọ náà rẹ́rìn-ín músẹ́, ó sì wí pé: “Èyí jẹ́ ẹ̀yà mìíràn nínú àwọn ọjà wa, nígbà tí ó ń rí i dájú pé a ṣe é, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ẹlẹ́wà àti onínúure.” Ẹ̀rọ náà sọ pé irú ẹwà yìí kì í ṣe ẹwà ní òde nìkan, ó tún ní lílò tó wúlò. “Fún àpẹẹrẹ, lórí ẹ̀rọ ìfọ́ àti ìgé irun, níbi tí ó ti dàbí fèrèsé lórí ọkọ̀ ogun, a ṣe é ní gidi láti ṣí sílẹ̀. Ní ọ̀nà yìí, tí ẹ̀rọ náà bá kùnà, yóò rọrùn láti tún ṣe àti láti rọ́pò rẹ̀. Àpẹẹrẹ mìíràn ni ilẹ̀kùn kábíìsì tó wà lẹ́gbẹ̀ẹ́ rẹ̀, èyí tó dára tó sì rọrùn láti lò. Lẹ́yìn ṣíṣí i, ẹ̀rọ agbára wà nínú rẹ̀. Fún àwọn ìkùnà kékeré kan, a lè ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti kojú wọn nípa ìtìlẹ́yìn láti ọ̀nà jíjìn, èyí tó mú kí iṣẹ́ ṣíṣe sunwọ̀n sí i gidigidi.” Níkẹyìn, onímọ̀ ẹ̀rọ náà tọ́ka sí ìlà iṣẹ́-ṣíṣe ọlọ́gbọ́n tó wà níwájú ìfìhàn náà, gbogbo ẹ̀rọ tó wà lórí ìlà yìí, a lè so méjèèjì pọ̀ fún iṣẹ́-ṣíṣe gbogbogbò, a tún lè tú wọn ká, a ṣe àwòrán yìí fẹ́rẹ̀ jẹ́ “àrà ọ̀tọ̀” ní orílẹ̀-èdè náà, a tún ti ṣe àyẹ̀wò ìlà iṣẹ́-ṣíṣe ọlọ́gbọ́n gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìmọ̀-ẹ̀rọ àkọ́kọ́ (tí a ṣètò) ní agbègbè Shandong ní ọdún 2022, “ní ọ̀rọ̀ kan, gbogbo àwọn àwòrán wa, Ó jẹ́ nípa mímú kí nǹkan rọrùn fún àwọn oníbàárà wa.”

Pẹ̀lú ìwádìí àti ìdàgbàsókè ìmọ̀ ẹ̀rọ ọlọ́gbọ́n, ìṣàn ọ̀nà ìlọsíwájú àti èrò ìṣẹ̀dá ènìyàn, fún ohun tó lé ní ogún ọdún, Shandong High Machine ti pèsè onírúurú ọ̀nà ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ akérò fún àwọn ọjà ilẹ̀ àti òkèèrè. Lọ́wọ́lọ́wọ́, ilé-iṣẹ́ náà ní ìwádìí àti ìdàgbàsókè ìmọ̀ ẹ̀rọ tó lé ní 60, ìpín ọjà ilẹ̀ náà ju 70% lọ, nígbà tí ó ń kó lọ sí àwọn orílẹ̀-èdè àti agbègbè tó lé ní méjìlá ní àgbáyé, wọ́n fún un ní àwọn ilé-iṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ gíga ti Shandong Province, Shandong Province ní àwọn ilé-iṣẹ́ tuntun pàtàkì àti àwọn orúkọ ọlá mìíràn.

 

Fún ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ náà lọ́jọ́ iwájú, onímọ̀ ẹ̀rọ náà ní ìgboyà: “A ó dojúkọ iṣẹ́ ṣíṣe ọlọ́gbọ́n, àwọn ìdánilẹ́kọ̀ọ́ tí kò ní awakọ̀ àti àwọn ẹ̀ka mìíràn ní ọjọ́ iwájú, a ó tẹ̀síwájú láti mú ìṣẹ̀dá tuntun àti ṣíṣe ìwádìí àti ìdàgbàsókè ìmọ̀-ẹ̀rọ sunwọ̀n síi, a ó sì gbìyànjú láti pèsè àwọn ohun èlò ilé-iṣẹ́ tí ó ní ọgbọ́n, tí ó rọrùn àti tí ó lẹ́wà fún ọjà, a ó sì fi agbára tiwọn kún agbára ìṣelọ́pọ́.”


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-25-2024