ÀWỌN OHUN TÓ JẸ́ ÀWỌN

Ẹ̀rọ

Àwọn ọ̀nà tí àwọn irinṣẹ́ ẹ̀rọ lè ṣe alábáṣepọ̀

PẸ̀LÚ RẸ GBOGBO ÌGBÉSẸ̀ NÍNÚ Ọ̀NÀ.

Láti yíyàn àti ṣíṣètò ẹ̀tọ́ náà
ẹ̀rọ fún iṣẹ́ rẹ láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti náwó fún ríra tí ó ń mú èrè tí ó ṣe kedere wá.

Nipa re

SHANDONG GAOJI

A dá Shandong Gaoji Industry Machinery Co., Ltd. sílẹ̀ ní ọdún 1996, ó sì jẹ́ ògbóǹtarìgì nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣàkóso aládàáṣiṣẹ ilé iṣẹ́, ó tún jẹ́ apẹ̀rẹ àti olùpèsè àwọn ẹ̀rọ aládàáṣiṣẹ, lọ́wọ́lọ́wọ́ àwa ni olùpèsè àti ìwádìí ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì tó tóbi jùlọ fún ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ CNC busbar ní China.

tuntun

ÌRÒYÌN

  • Ìpè ní ọdún 2026: Bẹ̀rẹ̀ ìrìnàjò tuntun kan, iṣẹ́ ọnà tó mọ́gbọ́n dání so gbogbo ayé pọ̀ – Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd. ṣe ayẹyẹ ọdún tuntun

    Bí ọdún ṣe ń yípo àti bí gbogbo nǹkan ṣe ń yípadà, ní ayẹyẹ ọjọ́ ọdún tuntun ti ọdún 2026, Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd. (Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd.) ń kí àwọn oníbàárà, àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ àti àwọn ọ̀rẹ́ láti gbogbo àgbáyé kíákíá kí ọdún tuntun tó gbóná jùlọ ...

  • Shandong Gaoji ṣe àṣeyọrí nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú ẹgbẹ́ Pinggao, àwọn ọjà náà sì gba ìyìn fún àwọn oníbàárà gíga

    Láìpẹ́ yìí, iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ìbáṣepọ̀ iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ohun èlò ìṣiṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd. àti Pinggao Group Co., Ltd. fọwọ́sowọ́pọ̀ ṣe ni a ti ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ dáadáa. Àkókò àkọ́kọ́ ti àwọn ọjà pàtàkì tí a fi ránṣẹ́, ní...

  • Ìròyìn ayọ̀! Ẹ̀rọ CNC Busbar Punching & Gearing wa wọ ìpele iṣẹ́jade Russia, pẹ̀lú ìpéye rẹ̀ tí àwọn oníbàárà gbóríyìn fún gidigidi.

    Ìròyìn Ayọ̀! Ẹ̀rọ ìfúnpọ̀ àti ìfúnpọ̀ CNC wa ti wọ inú ìpele iṣẹ́-ṣíṣe ní Russia, pẹ̀lú Ìṣiṣẹ́ Pípéye Àwọn Oníbàárà Gbajúmọ̀ Láìpẹ́ yìí, àwọn ìròyìn amóríyá ti wá láti ojú òpó wẹ́ẹ̀bù oníbàárà wa ní Russia ——Ẹ̀rọ ìfúnpọ̀ àti ìfúnpọ̀ CNC (Àwòṣe: GJCNC-BP...

  • Àwọn “Akọni Aláìrí” Tí Ó Ń Fi Agbára Sí Ilé Rẹ: Àwọn Ẹ̀rọ Ìtọ́jú Ọkọ̀ Bọ́ọ̀sì + Àwọn Ẹ̀rọ Ìtọ́jú Ọkọ̀ Bọ́ọ̀sì – Èyí ni Ohun Tí Ó Yẹ Kí O Mọ̀!

    Tí o bá ń ronú nípa “iná mànàmáná ní ilé/ọ̀fíìsì rẹ,” ó ṣeé ṣe kí àwọn ohun àkọ́kọ́ tó máa wá sí ọkàn rẹ ni àwọn ihò ìtẹ̀wé, wáyà, àti àwọn ìyípadà. Ṣùgbọ́n “òmìnira ńlá kan wà lẹ́yìn àwọn ìṣẹ̀lẹ̀” tí àwọn ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ tó ti pẹ́ jùlọ pàápàá yóò dá dúró láìsí wọn – ìyẹn ni **busbar**. Àti ...

  • Ìmúṣẹ tó péye, tó sì jẹ́ ti ìfijiṣẹ́ —— Àkọsílẹ̀ Gbigbe Ọjà ti Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd.

    Láìpẹ́ yìí, ibi iṣẹ́ ìṣẹ̀dá Shandong Gaoji Industrial Machinery Co., Ltd. (tí a ń pè ní “Shandong Gaoji” lẹ́yìn náà) ti wà ní ipò tí ó kún fún ìgbòkègbodò. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ẹ̀rọ iṣẹ́ àdáni, lẹ́yìn àyẹ̀wò dídára tí ó dájú, ni a ń kó sínú àwọn ọkọ̀ tí a ń lò fún iṣẹ́ àti àwọn ohun èlò...